【Reservation Ranking】 大原・鞍馬・貴船 in Japanese culture experience
- Age 6~Age 100
- Over 6 hours on the day
- 07:45
โครงการปีนเขานี้เป็นหลักสูตรทดลองที่ Mountain Support Yamaya สำหรับผู้ที่ต้องการเริ่มปีนเขาในปีหน้า ในชั้นเรียนปีนเขาสำหรับผู้เริ่มต้น เราจะสอนสิ่งต่าง ๆ ที่เกี่ยวข้องกับการปีนเขา เช่น วิธีปีนลงโดยไม่เมื่อยล้า วิธีเดินไม่ลื่น วิธีใช้และเลือกอุปกรณ์ เช่น ไม้ค้ำ ฯลฯ ที่ออกแบบให้เหมาะกับ ลูกค้าแต่ละราย หากคุณเป็นมือใหม่หรือทหารผ่านศึกที่ต้องการเรียนรู้จากพื้นฐาน กรุณาเข้าร่วมหลักสูตรนี้ ~ประสบการณ์ที่ไหลลื่น~ พบกันที่สถานี Kokusai Kaikan (07:45) = รถยนต์/รถบัส = ร้านสะดวกซื้อ = Shugakuin... ภูเขา Hiei Cable... Ohiei... วัด Enryakuji... ลูกสูบ... Shugakuin หรือ Kitashirakawa...ลานจอดรถ = สถานี Kokusai Kaikan (กำหนดเวลากลับตั้งแต่ 17.00 น. ถึง 18.00 น.) [ระยะเวลาเดิน: 5 ชั่วโมง 30 นาที] *เส้นทางนี้อาจพาคุณลงไปที่ Kyoto Yase ขึ้นอยู่กับเวลา โดยสายเคเบิล
- Age 6~Age 100
- Over 6 hours on the day
- 07:45
โครงการปีนเขานี้เป็นหลักสูตรทดลองที่ Mountain Support Yamaya สำหรับผู้ที่ต้องการเริ่มปีนเขาในปีหน้า ในชั้นเรียนปีนเขาสำหรับผู้เริ่มต้น เราจะสอนสิ่งต่าง ๆ ที่เกี่ยวข้องกับการปีนเขา เช่น วิธีปีนลงโดยไม่เมื่อยล้า วิธีเดินไม่ลื่น วิธีใช้และเลือกอุปกรณ์ เช่น ไม้ค้ำ ฯลฯ ที่ออกแบบให้เหมาะกับ ลูกค้าแต่ละราย หากคุณเป็นมือใหม่หรือทหารผ่านศึกที่ต้องการเรียนรู้จากพื้นฐาน กรุณาเข้าร่วมหลักสูตรนี้ ~ขั้นตอนประสบการณ์~ พบกันที่สถานี Kokusai Kaikan (07:45 น.) = รถบัส (รถยนต์) = ถนน Ginkakuji...วัด Ginkakuji...Daimonji Hitoba...Daimonji Summit...Seven Lucky Thoughts Center...Ama ไม่ อิวาโตะ ...ศาลเจ้าฮิวงะ ไดจิงกุ...เอียง...วัดนันเซ็นจิ...(แยกทางหรือใช้เส้นทางนักปราชญ์ไปยังถนนกินคะคุจิ)...แยกทาง [เดินประมาณ 6 ชั่วโมง] จุดจอดเสริม (วัดนันเซ็นจิ วัดกินคะคุจิ เส้นทางนักปราชญ์)
- Age 6~Age 100
- Over 6 hours on the day
- 07:45
โครงการปีนเขานี้เป็นหลักสูตรทดลองที่ Mountain Support Yamaya สำหรับผู้ที่ต้องการเริ่มปีนเขาในปีหน้า ในชั้นเรียนปีนเขาสำหรับผู้เริ่มต้น เราจะสอนสิ่งต่าง ๆ ที่เกี่ยวข้องกับการปีนเขา เช่น วิธีปีนลงโดยไม่เมื่อยล้า วิธีเดินไม่ลื่น วิธีใช้และเลือกอุปกรณ์ เช่น ไม้ค้ำ ฯลฯ ที่ออกแบบให้เหมาะกับ ลูกค้าแต่ละราย หากคุณเป็นมือใหม่หรือทหารผ่านศึกที่ต้องการเรียนรู้จากพื้นฐาน กรุณาเข้าร่วมหลักสูตรนี้ ~ประสบการณ์ที่ไหลลื่น~ พบกันที่สถานี Kokusai Kaikan (07:45) = รถยนต์/รถบัส = ร้านสะดวกซื้อ = Shugakuin... ภูเขา Hiei Cable... Ohiei... วัด Enryakuji... ลูกสูบ... Shugakuin หรือ Kitashirakawa...ลานจอดรถ = สถานี Kokusai Kaikan (กำหนดเวลากลับตั้งแต่ 17.00 น. ถึง 18.00 น.) [ระยะเวลาเดิน: 5 ชั่วโมง 30 นาที] *เส้นทางนี้อาจพาคุณลงไปที่ Kyoto Yase ขึ้นอยู่กับเวลา โดยสายเคเบิล
最近チェックしたプラン
Please wait a moment